ਔਨਲਾਈਨ ਡੈਸਕ/ਲਿਵਿੰਗ ਇੰਡੀਆ ਨਿਊਜ਼:-   ਬਿੱਗ ਬੌਸ ਦੇ ਹਰ ਸੀਜ਼ਨ ਦੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਸੀਜ਼ਨ13 ਵੀਂ ਸੁਪਰਹਿੱਟ ਸਾਬਤ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਹਾਲਾਂਕਿ ਸ਼ੋਅ ਨੂੰ ਸ਼ੁਰੂ ਵਿੱਚ ਦਰਸ਼ਕਾਂ ਦਾ ਇੰਨਾ ਚੰਗਾ ਰਿਸਪਾਂਸ ਨਹੀਂ ਮਿਲਿਆ ਸੀ ਪਰ ਟਵਿਸਟਸ ਅਤੇ ਟਰਨਜ਼ ਦੇ ਵਿਚਕਾਰ ਚੱਲ ਰਹੇ ਹਾਈਵੋਲਟੇਜ ਡਰਾਮਾ ਅਤੇ ਨਿਰਮਾਤਾਵਾਂ ਦੁਆਰਾ ਸ਼ੋਅ ਲਈ ਲਿਆਂਦੇ ਗਏ ਮੁਕਾਬਲੇਬਾਜ਼ਾਂ ਨੇ ਸ਼ੋਅ ਦੀ ਟੀਆਰਪੀ ਵਧਾਉਂਣ ਲਈ ਸ਼ੋਅ ਨੂੰ ਇੱਕ ਹਿੱਟ ਬਣਾਇਆ ਹੈ।

ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦਈਏ ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਦੇ ਐਪੀਸੋਡ ਵਿੱਚ, ਬਿੱਗ ਬੌਸ ਨੇ ਸਾਰੇ ਪਰਿਵਾਰਾਂ ਨੂੰ ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ ਦਿੱਤੀ ਕਿ, ਸੀਜ਼ਨ-13 ਬਿੱਗ ਬੌਸ ਦੇ ਇਤਿਹਾਸ ਵਿੱਚ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਧ ਹਿੱਟ ਸੀਜ਼ਨ ਸਾਬਤ ਹੋਇਆ ਹੈ। ਦਰਸ਼ਕਾਂ ਦੇ ਪਿਆਰ ਅਤੇ ਸਮਰਥਨ ਨੂੰ ਵੇਖਦਿਆਂ, ਬਿੱਗ ਬੌਸ ਦੇ ਨਿਰਮਾਤਾਵਾਂ ਨੇ ਸ਼ੋਅ ਨੂੰ 5 ਹਫਤਿਆਂ ਤਕ ਵਧਾ ਦਿੱਤਾ ਹੈ ਅਰਥਾਤ ਲਗਭਗ ਇਕ ਮਹੀਨੇ ਅੱਗੇ ਵਧਾ ਦਿੱਤਾ ਹੈ।

ਇਸ ਦਿਨ ਹੋਵੇਗੀ ਫਿਨਾਲੇ ਨਾਇਟ

ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ 14 ਜਨਵਰੀ ਨੂੰ ਬਿੱਗ ਬੌਸ-13 ਦੇ ਫਿਨਾਲੇ ਦੀਆਂ ਖਬਰਾਂ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈਆਂ ਸਨ ਪਰ ਸ਼ੋਅ ਦੇ ਵਧਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ, ਰਿਪੋਰਟਾਂ ਦੱਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਹੁਣ ਬਿੱਗ ਬੌਸ ਸੀਜ਼ਨ – 13 ਦਾ ਫਾਈਨਲ ਸ਼ੋਅ 15 ਜਾਂ 16 ਫਰਵਰੀ ਨੂੰ ਆਯੋਜਿਤ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਕੌਣ ਲਵੇਗਾ ਸਲਮਾਨ ਖਾਨ ਦੀ ਜਗ੍ਹਾ?

ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਸ਼ੋਅ ਦੇ ਇੱਕ ਮਹੀਨਾ ਹੋਰ ਵਧਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਬਿੱਗ ਬੌਸ ਦੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਕਾਫ਼ੀ ਖੁਸ਼ ਹਨ। ਨਾਲ ਹੀ ਕੁਝ ਅਜਿਹੀਆਂ ਖਬਰਾਂ ਆਈਆਂ ਹਨ ਕਿ, ਬਿਗ ਬੌਸ ਦੇ ਅੱਗੇ ਵਧਣ ਕਾਰਨ ਫਰਾਹ ਖਾਨ ਸਲਮਾਨ ਦੀ ਥਾਂ ਸ਼ੋਅ ਦੀ ਮੇਜ਼ਬਾਨੀ ਕਰੇਗੀ। ਕਿਉਂਕਿ ਸਲਮਾਨ ਨੇ ਆਪਣੀ ਆਉਣ ਵਾਲੀ ਫਿਲਮ ਰਾਧੇ ਨੂੰ ਆਪਣੀਆਂ ਤਰੀਕਾਂ ਦਿੱਤੀਆਂ ਹਨ।  ਹੁਣ ਦੇਖਣਾਂ ਹੋਵੇਗਾ ਕਿ ਸਲਮਾਨ ਖਾਨ ਬਿਗ ਬੌਸ ਦੇ ਫਾਈਨਲ ਹੋਣ ਤੱਕ ਸ਼ੋਅ ਦੀ ਮੇਜ਼ਬਾਨੀ ਕਰਦੇ ਹਨ ਜਾਂ ਫਿਰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਜਗ੍ਹਾ ਫਰਾਹ ਖਾਨ ਲਏਗੀ।

 

LEAVE A REPLY