ਔਨਲਾਈਨ ਡੈਸਕ/ਲਿਵਿੰਗ ਇੰਡੀਆ ਨਿਊਜ਼:-  ਮੰਗਲਵਾਰ ਨੂੰ ਵੀਵੋ ਜ਼ੈਡ 1 ਪ੍ਰੋ, ਵੀ 17 ਪ੍ਰੋ, ਜ਼ੈਡ 1 ਐਕਸ, ਯੂ 10, ਵਾਈ 15 ਅਤੇ ਵਾਈ 12 ਵਰਗੇ ਸਮਾਰਟਫੋਨ ‘ਤੇ ਭਾਰੀ ਛੋਟ ਦਿੱਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ। ਇਹ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ ਚੀਨੀ ਕੰਪਨੀ ਵੱਲੋਂ ਭਾਰਤ ਵਿੱਚ ਪੰਜ ਸਾਲ ਪੂਰੇ ਕਰਨ ਦੀ ਖੁਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਦਿੱਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ। ਛੂਟ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਵੀਵੋ ਵੱਲੋਂ ਕਈ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ਾਂ ਦਿੱਤੀਆਂ ਜਾ ਰਹੀਆਂ ਹਨ, ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਗਾਹਕ 12 ਨਵੰਬਰ ਤੋਂ 30 ਨਵੰਬਰ ਤੱਕ ਲਾਭ ਲੈ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਗਾਹਕ ਦੋਵੇਂ ਆੱਫਲਾਈਨ ਅਤੇ ਔਨਲਾਈਨ ਮਾਧਿਅਮ ਰਾਹੀ ਇਨ੍ਹਾਂ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ਾਂ ਦਾ ਲਾਭ ਚੁੱਕ ਸਕਦੇ ਹਨ।

ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਵੀਵੋ ਨੋ ਕਾਸਟ EMI ਵਿਕਲਪ ਅਤੇ ਚੁਣੇ ਹੋਏ ਸਮਾਰਟਫੋਨ ‘ਤੇ ਅੱਡੀਸ਼ਨਲ ਐਕਸਚੇਂਜ ਛੋਟ ਦੀ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ ਵੀ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ, ਕੰਪਨੀ ਨੇ HDFC Bank ਅਤੇ ICICI Bank ਨਾਲ ਸਾਂਝੇਦਾਰੀ ਵੀ ਕੀਤੀ ਹੈ।  ਇਸ ਤਹਿਤ ਗਾਹਕਾਂ ਨੂੰ 10 ਪ੍ਰਤੀਸ਼ਤ ਦਾ ਕੈਸ਼ਬੈਕ ਵੀ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇਗਾ। ਖਾਸ ਗੱਲ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਇਸ ਵਿਕਰੀ ਦੇ ਦੌਰਾਨ, ਗਾਹਕਾਂ ਨੂੰ ਚੋਣਵੇਂ ਵੀਵੋ ਮਾਡਲਾਂ ‘ਤੇ ਮੁਫਤ ਬਲਿਉਟੁੱਥ ਹੈੱਡਫੋਨ, ਈਅਰਫੋਨ ਅਤੇ ਨੇਕਬੈਂਡ ਵੀ ਮਿਲਣਗੇ।

ਔਫਲਾਈਨ ਸਟੋਰਾਂ ‘ਤੇ ਵੀਵੋ ਕੈਸ਼ਬੈਕ ਡੀਲ, ਨੋ-ਕੀਮਤ ਈਐਮਆਈ ਵਿਕਲਪਾਂ ਅਤੇ ਵੀ 17 ਪ੍ਰੋ, ਵੀ 15 ਪ੍ਰੋ, ਵੀ 15, ਐਸ 1 ਅਤੇ ਵਾਈ 17 ਵਰਗੇ ਸਮਾਰਟਫੋਨਸ’ ਤੇ ਮੁਫਤ ਉਪਕਰਣ ਦੀ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਐਕਸਚੇਂਜ ਆੱਫਰਾਂ ਲਈ ਕੰਪਨੀ ਨੇ Cashify ਨਾਲ ਸਾਂਝੇਦਾਰੀ ਕੀਤੀ ਹੈ।  ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ, ਜਿਹੜੇ ਗ੍ਰਾਹਕ HDFC ਜਾਂ ICICI Bank ਕਾਰਡਾਂ ਦਾ ਇਸਤੇਮਾਲ ਕਰਕੇ ਜ਼ੀਰੋ-ਡਾਉਨ ਪੇਮੰਟ ਨਾਲ ਬਿਨਾਂ ਕੀਮਤ ਦੇ ਈਐਮਆਈ ਵਿਕਲਪ ਦੀ ਚੋਣ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ, ਇਨ੍ਹਾਂ ਗਾਹਕਾਂ  ਨੂੰ 10 ਪ੍ਰਤੀਸ਼ਤ ਕੈਸ਼ਬੈਕ ਮਿਲੇਗਾ। ਵੀਵੋ ਨੇ ਘੋਸ਼ਣਾ ਕੀਤੀ ਹੈ ਕਿ ਗਾਹਕਾਂ ਨੂੰ ਬਲਿਉਟੁੱਥ ਹੈੱਡਫੋਨ, ਈਅਰਫੋਨ ਜਾਂ ਨੇਕਬੈਂਡਾਂ ਸਮੇਤ ਚੋਣਵੇਂ ਡਿਵਾਈਸਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਇੱਕ ਨਿਸ਼ਚਤ ਕੈਸ਼ਬੈਕ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇਗਾ।

Vivo Y 15 ਦੀ ਕੀਮਤ 12,990 ਰੁਪਏ ਤੋਂ ਘਟਾ ਕੇ 11,990 ਰੁਪਏ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ। ਇਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ Vivo Y 12 (3 ਜੀਬੀ + 64 ਜੀਬੀ) ਦੀ ਕੀਮਤ 10,990 ਰੁਪਏ ਤੋਂ ਘਟਾ ਕੇ 9,990 ਰੁਪਏ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ।

ਔਫਲਾਈਨ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ਾਂ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ, ਵੀਵੋ ਇੰਡੀਆ ਚੀਨੀ ਕੰਪਨੀ ਦੀ ਛੂਟ, ਨੋ-ਲਾਗਤ ਈਐਮਆਈ ਵਿਕਲਪ, ਪ੍ਰੀਪੇਡ ਖਰੀਦਾਂ ‘ਤੇ 1000 ਰੁਪਏ ਤੱਕ ਦੀ ਛੋਟ ਅਤੇ ਔਨਲਾਈਨ ਸਟੋਰਾਂ, ਐਮਾਜ਼ਾਨ ਅਤੇ ਫਲਿੱਪਕਾਰਟ ਵਰਗੀਆਂ ਈ-ਕਾਮਰਸ ਵੈਬਸਾਈਟਾਂ’ ਤੇ ਵਾਧੂ ਐਕਸਚੇਂਜ ਛੋਟ ਦੀ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ ਵੀ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ।  Vivo U 10, 500 ਰੁਪਏ ਅਤੇ Vivo Z 1 X 1000 ਰੁਪਏ ਦੇ ਛੂਟ ਦੇ ਨਾਲ ਉਪਲਬਧ ਹੈ।

ਇ ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਵੀਵੋ ਵੀ ਬਿਨਾਂ ਕੀਮਤ ਦੀ ਈਐਮਆਈ ਵਿਕਲਪ ਅਤੇ ਚੋਣਵੇਂ ਸਮਾਰਟਫੋਨਜ਼ ‘ਤੇ ਵਾਧੂ ਐਕਸਚੇਂਜ ਛੋਟ ਦੀ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ. ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ, ਕੰਪਨੀ ਨੇ ਐਚਡੀਐਫਸੀ ਬੈਂਕ ਅਤੇ ਆਈ ਸੀ ਆਈ ਸੀ ਆਈ ਬੈਂਕ ਨਾਲ ਭਾਈਵਾਲੀ ਵੀ ਕੀਤੀ ਹੈ. ਇਸ ਦੇ ਤਹਿਤ ਗਾਹਕਾਂ ਨੂੰ 10 ਪ੍ਰਤੀਸ਼ਤ ਕੈਸ਼ਬੈਕ ਮਿਲੇਗਾ। ਖਾਸ ਗੱਲ ਇਹ ਹੈ ਕਿ, ਇਸ ਵਿਕਰੀ ਦੇ ਦੌਰਾਨ, ਗਾਹਕਾਂ ਨੂੰ ਚੋਣਵੇਂ ਵੀਵੋ ਮਾਡਲਾਂ ‘ਤੇ ਮੁਫਤ Bluetooth ਹੈੱਡਫੋਨ, ਈਅਰਫੋਨ ਅਤੇ ਨੇਕਬੈਂਡ ਵੀ ਮਿਲਣਗੇ।

 

LEAVE A REPLY