ਔਨਲਾਈਨ ਡੈਸਕ/ਲਿਵਿੰਗ ਇੰਡੀਆ ਨਿਊਜ਼:-   ਬਿੱਗ ਬੌਸ 13 ਦੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਤਕਰੀਬਨ 2 ਮਹੀਨੇ ਬਿਤਾਉਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਸਿਧਾਰਥ ਸ਼ੁਕਲਾ ਨੂੰ ਘਰ ਦਾ ਕਪਤਾਨ ਬਣਾ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ। ਕਪਤਾਨ ਬਣਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਸਿਧਾਰਥ ਸ਼ੁਕਲਾ ਦੇ ਵਿਵਹਾਰ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਤਬਦੀਲੀ ਵੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲੀ ਹੈ। ਕੰਟੇਸਟੇਂਟ ਨੇ ਵੀ ਇਸ ਤੱਥ ਨੂੰ ਸਵੀਕਾਰਿਆ ਹੈ।  ਹੁਣ ਬਿੱਗ ਬੌਸ 3 ਦੇ ਜੇਤੂ ਵਿੰਦੂ ਦਾਰਾ ਸਿੰਘ ਨੇ ਸਿਧਾਰਥ ਸ਼ੁਕਲਾ ਦੀ ਕਪਤਾਨੀ ਦੀ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਾ ਕੀਤੀ ਹੈ।

ਵਿੰਦੂ ਦਾਰਾ ਸਿੰਘ ਨੇ ਆਪਣੇ ਟਵਿੱਟਰ ਹੈਂਡਲ ਰਾਹੀਂ ਸਿਧਾਰਥ ਸ਼ੁਕਲਾ ਨੂੰ ਸਰਬੋਤਮ ਕਪਤਾਨ ਦੱਸਿਆ ਹੈ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਸਿਧਾਰਥ ਦੀ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਾ ਕਰਦਿਆਂ ਦੋ ਟਵੀਟ ਕੀਤੇ ਹਨ। ਆਪਣੇ ਪਹਿਲੇ ਟਵੀਟ ‘ਚ ਵਿੰਦੂ ਨੇ ਲਿਖਿਆ- ਇਕੋ ਇਕ ਅਜਿਹਾ ਕਪਤਾਨ, ਜਿਸ ਦੀ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਸਾਰੇ ਮੈਂਬਰ ਸੁਣ ਰਹੇ ਹਨ। ਬਹੁਤ ਵਧੀਆ ਸ਼ੁਕਲਾ ਜੀ, ਤੁਸੀਂ Cool Captain ਹੋ।

ਵਿੰਦੂ ਦਾਰਾ ਸਿੰਘ ਨੇ ਆਪਣੇ ਦੂਜੇ ਟਵੀਟ ਵਿੱਚ ਸਿਧਾਰਥ ਸ਼ੁਕਲਾ ਦੀ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਾ ਕਰਦਿਆਂ ਲਿਖਿਆ- ਇੱਕ ਕੈਪਟਨ ਜੋ ਬਿਗ ਬੌਸ ਹਾਉਸ ਦੇ ਸਾਰੇ ਕੰਟੇਸਟੇਂਟ ਨੂੰ ਇਕੱਠੇ ਲੈ ਕੇ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ ਅਤੇ ਲਗਜ਼ਰੀ ਬਜਟ ਟਾਸਕ ਵੀ ਜਿੱਤ ਗਿਆ ਹੈ।

ਸਿਧਾਰਥ ਦੀ ਕਲਾਸ ਲੈਣਗੇ ਸਲਮਾਨ ਖਾਨ

ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਸਿਧਾਰਥ ਸ਼ੁਕਲਾ, ਜੋ ਆਪਣੇ ਐਗਰੇਸ਼ਨ ਲਈ ਜਾਣੇ ਜਾਂਦੇ ਹਨ, ਇੱਕ ਚੰਗੇ ਕੈਪਟਨ ਸਾਬਿਤ ਹੋ ਰਹੇ ਹੈ।  ਸਿਧਾਰਥ ਸ਼ੁਕਲਾ ਦੀ ਕਪਤਾਨੀ ਤੋਂ ਸਾਰੇ ਪ੍ਰਤੀਭਾਗੀ ਬਹੁਤ ਖੁਸ਼ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੇ  ਹੈ। ਦੂਜੇ ਪਾਸੇ, ਵੀਕੈਂਡ ਟੂਡੇ ਦੇ ਐਪੀਸੋਡ ਵਿੱਚ, ਸਲਮਾਨ ਖਾਨ ਆਪਣੀ ਅਚਾਨਕ ਐਂਟਰੀ ਨਾਲ ਸਾਰੇ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਨੂੰ ਹੈਰਾਨ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਹਨ। ਸਲਮਾਨ ਖਾਨ ਸਿਧਾਰਥ ਦੀ ਕਲਾਸ ਵੀ ਲੈਣਗੇ।  

LEAVE A REPLY