ਔਨਲਾਈਨ ਡੈਸਕ/ਲਿਵਿੰਗ ਇੰਡੀਆ ਨਿਊਜ਼: ਬਰਨਾਲਾ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਸਨੈਚਿੰਗ ਦੀਆਂ ਵਾਰਦਾਤਾਂ ਨੂੰ ਅੰਜਾਮ ਦੇਣ ਵਾਲੇ ਦੋ ਆਰੋਪੀਆਂ ਨੂੰ ਗਿਰਫਤਾਰ ਕੀਤਾ ਹੈ | ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਤੋਂ ਇੱਕ ਚੋਰੀ ਦੀ ਮੋਟਰਸਾਇਕਿਲ ਅਤੇ ਇੱਕ 315 ਬੋਰ ਦਾ ਰਿਵਾਲਵਰ ਵੀ ਬਰਾਮਦ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ | ਆਰੋਪੀ ਬਠਿੰਡਾ ਜਿਲੇ ਦੇ ਰਹਿਣ ਵਾਲੇ ਹਨ | ਅਤੇ ਕਾਫ਼ੀ ਦਿਨਾਂ ਤੋਂ ਲੁਟ-ਖੋਹ ਦੀਆਂ ਵਾਰਦਾਤ ਨੂੰ ਅੰਜਾਮ ਦੇ ਰਹੇ ਸਨ | ਆਰੋਪੀਆਂ ਉੱਤੇ ਪਹਿਲਾਂ ਵੀ ਸਨੈਚਿੰਗ ਅਤੇ ਲੁੱਟ-ਖਸੁੱਟ  ਦੇ ਕਈ ਮਾਮਲੇ ਦਰਜ ਨੇ |

  ਇਨ੍ਹਾਂ ਤੇ ਮਾਮਲੇ ਬਠਿੰਡਾ ਬਰਨਾਲਾ ਸਮੇਤ ਕਈ ਜਿਲੀਆਂ ਵਿੱਚ ਦਰਜ ਹੈ | ਦੋਨਾਂ ਚੋਰਾਂ ਨੇ ਮਿਲਕੇ ਇੱਕ ਆਪਣਾ ਗਰੋਹ ਬਣਾਇਆ ਸੀ | ਜੋ ਕਿ ਹਥਿਆਰ  ਦੇ ਦਮ ਤੇ ਇਕੱਲੀ ਜਾਂਦੀ ਮਹਿਲਾਵਾਂ ਅਤੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣਾ ਨਿਸ਼ਾਨਾ ਬਣਾਉਂਦੇ ਸਨ | ਅਤੇ ਮੌਕਾ ਵੇਖਕੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਲੁਟਪਾਟ ਕਰ ਫਰਾਰ ਹੋ ਜਾਂਦੇ ਸਨ | ਪੁਲਿਸ ਨੂੰ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੋਨਾਂ ਲੁਟੇਰੀਆਂ ਦੀ ਬਹੁਤ ਦਿਨਾਂ ਵਲੋਂ ਤਲਾਸ਼ ਸੀ | ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਖਿਲਾਫ ਮਾਮਲੇ ਵੱਧਦੇ ਜਾ ਰਹੇ ਸਨ ਅਤੇ ਜਿਸਦੇ ਚਲਦੇ ਪੁਲਿਸ ਵੀ ਇਹਨਾਂ ਦੀ ਤਲਾਸ਼ ਕਰਣ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਕਮੀ ਨਹੀਂ ਕਰ ਰਹੀ ਸੀ | ਅਤੇ ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਲੁਟੇਰੀਆਂ ਨੂੰ ਕਾਬੂ ਕੀਤਾ ਗਿਆ |

Watch Video

LEAVE A REPLY